Tìm kiếm từ khoá
#Tuấn Trần
Saostar cập nhật tin tức, sự kiện, hình ảnh, video clip hot nhất 24h qua về chủ đề Tuấn Trần
'Cha con' Trấn Thành - Tuấn Trần lột xác ngoạn mục ăn mừng 'Bố già' lập kỷ lục mới
Chỉ chiếu 6 tiếng, Trấn Thành gom gần 11 tỷ đồng cho phim 'Bố già', kèo này ai làm lại?
Khoảnh khắc 'cha con' Trấn Thành - Tuấn Trần ngồi bệt xuống đất, lẳng lặng ngắm khán giả xem phim
Dân mạng 'rần rần' sau suất chiếu phim 'Bố già' đầu tiên: Khóc trôi make-up, cười ngoác cả mồm
Trấn Thành khóc nghẹn tại buổi công chiếu 'Bố già 2021'
'Bố già 2021': Hé lộ dàn cast 'có 1 không 2', hứa hẹn quẩy tưng bừng phòng vé mùa Tết Tân Sửu
Rùng mình khiếp sợ với bàn tay bị thương đến biến dạng của Tuấn Trần trong hậu trường 'Bố già'
Loạt sao Việt rủ nhau gửi lời chúc qua chương trình 'Vạn lời chúc như ý'
'Bố già' của Trấn Thành tung clip hậu trường: Hứa hẹn lấy rất nhiều nước mắt của khán giả khi phim ra rạp
Tuấn Trần thử thách bản thân, lần đầu trải nghiệm đua xe thể thức mạo hiểm
Ngôi sao xanh 2020: Phim của Tuấn Trần được 3 đề cử, cạnh tranh phim của NSND Hồng Vân, Thu Trang
Trọn khoảnh khắc tại họp báo 'Bố Già 2021': Trấn Thành - Ali Hoàng Dương khóc òa, Hari Won tươi 'roi rói'
Tuấn Trần xúc động kể chuyện chấn thương, mất người thân khi đang quay phim 'Bố Già'
Hết làm con trai 'Bố già', Tuấn Trần khoe kỳ nghỉ xả hơi sang chảnh, khẳng định đẳng cấp nam thần
Mỹ nam Tuấn Trần và màn công khai người yêu khiến dân tình bấn loạn
Tung MV bản OST 'Anh không thể' của webdrama tiền tỷ, Tuấn Trần được đề nghị chuyển nghề làm ca sĩ ngay và luôn
Sau lần 'cặp kè' trên màn ảnh, Tuấn Trần lên tiếng phủ nhận tin đồn hẹn hò với Khánh Vân
Tuấn Trần – Khánh Vân hóa thân tình nhân, khiến fan không ngớt ghen tỵ